Pea Pod da Peanut Fidget Toy
Pea a cikin Pod - Kuna iya matsi waɗannan kyawawan kwas ɗin don buɗe peekaboo. Akwai peas guda uku a cikin kwas ɗin, waɗanda za a iya buɗe su ta hanyar matsi mai sauƙi.
Fun Unlimited - Lokacin da kuke jin damuwa ko gundura, za a iya amfani da matsin wake akai-akai don kashe lokaci.
Zane mai ban dariya - Pea pod fidget (LxWxH): 2.76×0.78×0.6in (7x2x1.5cm)(kimanin.Kyakkyawan kalaman fis ɗin da ke tsakiyar fuskar waken fiɗa yana da ban sha'awa sosai.
Yana da sauƙin ɗauka - Ana iya haɗa sarƙar maɓalli na Edamame zuwa maɓallan ku, jakar baya, ko kowace na'urar lantarki. Wannan kyautar tana da kyau ga kowa da kowa. Fidget, Poppers, Banana Pod, Pod Pod, Pea Pod Popper
Kunshin hada da: 1x Pea Pod da Peanut Fidget Toy
Azucena Gonzalez -
Ba zan iya zama mai farin ciki da waɗannan ba Ina tsammanin yana da kyau kuma daidai abin da nake so amma ƙari mai ban sha'awa akan kek shine marufi mai ruɗani. Gaskiya ina son wannan samfurin sosai musamman ma wannan kunshin "assbaby" amma, idan kun yi oda don yara kila ku tabbata kun fara bude shi kuma ku kawar da assbaby lol.
Bobbie L. Turner -
Waken ya makale saboda babu isasshen mai a cikin wake. Sai kawai a saka magarya ko chapstick ko duk abin da ke ciki kuma za su sami sauƙin turawa. Abin wasan yara kyakkyawa ne kuma mai daɗi don yin wasa da shi. Taimaka min kar in ciji fata daga cuticles dina.
MIRAI -
Yara suna son waɗannan. Muna amfani da azaman ɓangare na mataimakan 'kwantar da hankalinsu'. Sai kawai tsakiyar fis ɗin yana da ɗanɗano don fitowa, kuma yana da ɗan wayo. Har yanzu yana da tasiri wajen taimaka wa yaro ya kwantar da hankali ko samun abin shagala.
Hannah Shetselaar -
Waɗannan suna da kyau sosai Ina son su sosai sun cancanci kuɗin da suke aiki da kyau kuma suna da kyau kuma suna da irin wannan manyan kayan wasan ƙwallon ƙafa !!!! Tabbas zai sake siyan su!!!!
Delphia Roberts -
Ni cikakken mutum ne kuma wannan ɗan ƙaramin fis ɗin fis ɗin ya sami murmushi ni da ɗana ɗan shekara 1. Kyawawan kyan gani kuma mai tatsi.
Andrew baker -
Na sami fakitin guda 5 don in ba abokai su kyauta. Tsakiyar wake tayi kyau sosai da fuskar kawaii! Yana da kyau a yi wasa da lokacin da kawai kuke son firgita da wani abu.. duk abin da ya ɓace shine gamsasshiyar "POP" sauti.
Christine M. Brand -
Lallai kyakkyawa. Na sami waɗannan a matsayin abin firgita saboda koyaushe ina buƙatar abin da zan yi da hannuna. Kudin pop yana da gamsarwa sosai. Saka ɗaya a kan maɓallai guda biyu, ɗaya a cikin tebur na a wurin aiki, kuma ka baiwa sauran! Abokai na kuma suna son su.
Melissa Thompson -
Wannan abin wasa mai ban dariya shine ɗana na fi so a yanzu. Yara za su iya inganta ingantacciyar ƙwarewar mota lokacin da suke matse wake, manya suna amfani da matsi don rage damuwa. Kyakkyawan zabi ga yara da manya. Af, Ina son fuskar ban dariya ga wake.
allyse donarski -
Ina jin daɗin ɗan wake na sosai. Ina ajiye ɗaya a kan maɓallina kuma na ba da sauran a matsayin kyauta. Ina samun damuwa wani lokaci kuma yana taimakawa in shagaltu da kaina koda kuwa da wani ƙaramin abu ne kamar wannan.
Emma Dowers -
Manna shi a kan sarƙar maɓalli kuma je wurin aiki, da tabbacin cewa abokan aikin ku za su yi tunanin ya wuce abin ban sha'awa kuma su tambayi menene ma. Nuna musu ƴan bidiyon mameshiba, bunƙasa, kai tauraron fiɗa ne.
Derrick Wagner -
Wannan babbar kyauta ce. Na sami wannan don kaina da abokai biyu. Ina son matsi ƴan wake kuma babban maɓalli ne
Stacey Hertzig -
ina son kananan wake. na siyo fakiti biyar na ba wasu mutane suma suna son wake. marufin ya shigo kamar jakar azurfar ziplock da aka rufe, ban tabbatar da me ke cikinta ba da farko saboda ba ta da kyau.
Jennifer Grossberg -
Waɗannan sun kasance cikakke. Ina son su. Na sami kaina ina fitar da wake duk rana kuma na taimaka mini in sami nutsuwa. Abokiyar aikina tana son wanda na ba ta ita ma. Tabbas farin ciki.