Microwave Taliya Mai dafa abinci Tare da Strainer

Farashin asali shine: $49.92.Farashin yanzu: $29.95.

Microwave Taliya Mai dafa abinci Tare da Strainer

A ƙarshe! Dafa Taliya - Ba tare da Jira Ruwan Ya Tafasa ba, Ba tare da Wanke Tukwane ba! Babu sauran rikici a Kitchen don tsaftacewa

Hadadden Kasuwanci

Yi amfani da taliya iri-iri da suka haɗa da spaghetti, ɗan gajeren taliya, sabon taliya, noodles, ravioli daskararre, tortellini, da sauransu. Hakanan yana iya dafa ko kayan lambu mai tururi, don ɗanɗano mai ɗanɗano mai daɗi don yaba abincinku.

Hanya Mafi Sauki Da Sauƙi Don Dafa Taliya

PiPPiN Microwave Pasta Cooker yana amfani da fasaha iri ɗaya da aka nuna akan Rachael Ray Show - har ma da ƙwararrun chefs suna son inganci da dacewa na PiPiN Microwave Pasta Cooker.


JIN DADIN GIDA

Ji daɗin taliya da aka dafa a gida ba tare da jira da wahala ba - Auna, dafa da zubar da taliyar ku tare da akwati mai sauƙi a cikin mintuna.

CIKAKKEN FASTO AL DENTE

Cikakkar taliyar al dente a kowane lokaci - Ba za a sake taruwa ko tafasa ba. Tafkin mu da aka kera na musamman yana kewaya ruwa don ko da dafa abinci.

INGANTACCEN TSIRA

Ingantaccen aminci - Gefuna masu sauƙin ɗauka da ginin wani wanda ke yin aikin magudanar ruwa mara wahala.

TSAFTA CIKI CE

Tsaftace iskar ce mai ƙarfi! Zane-zanenmu mai aminci-mai-tsawo yana nufin wanke-wanke ba zai iya zama da sauƙi ba.

Kyakkyawan Zane

An yi tukunyar tanda na microwave daga babban inganci kuma mai ɗorewa BPA-Free filastik wanda ba zai narke ko ƙone ba. An ƙera shi don zama abinci da lafiyayyen microwave. Yana auna 11.73 x 6.65 x 4.49inci \ 30 x 14 x 10cm kuma yana auna 7oz \ 318g kawai. Wannan tukunyar mai nauyi tana ɗaukar gefuna masu sauƙin fahimta don ɗauka da magudanar ruwa cikin sauƙi.

Ajiye Lokaci & Makamashi

Mai dafa abinci yana ba da madadin maraba da dafa abinci mai cin lokaci mai cin lokaci kuma yana iya dafa abinci har zuwa 4 ba tare da lokaci ba. Yin dafa abinci a saman ba wai kawai yana cin lokaci ba har ma yana da tsada, ta yin amfani da makamashi fiye da microwave. Mai dafa taliya yana ba ku damar shirya abinci fiye da tattalin arziki. Kasancewa mara nauyi, yana da sauƙin amfani da adanawa.

Microwave Taliya Mai dafa abinci Tare da Strainer
Microwave Taliya Mai dafa abinci Tare da Strainer