Karfe Nut Splitter
Kuna da wahalar cire tsatsa goro? Wannan zai iya taimaka muku kawai! Tare da girmansa daban-daban, zaku iya cire kowane ƙwaya mai tsatsa ba tare da wahala ba!
Kyawawan sana'a da fuskar madubi mai gogewa. Ana iya amfani da waɗannan kayan aikin don yanke tsatsa na goro sannan a magance matsala mai wuyar cire su.
An yi shi da ƙarfe don kada ku damu da shi cikin sauƙi yana karyewa saboda an yi shi ya zama mai dorewa da ƙarfi!
Ya zo tare da yanayin sa wanda ke taimaka muku tsara waɗannan kayan aikin. Har ila yau shari'ar tana da ɗorewa kuma ba za a iya buɗe ta cikin sauƙi ba lokacin da aka jefa ta bisa kuskure.
Don yin aiki akan ƙwaya mai niyya, kawai jujjuya kullin mai raba goro. Yana da sauƙin amfani da gaske. Shirya maɓalli don taimaka muku a cikin wannan aikin.
Ana iya amfani dashi a mafi yawan nau'in goro da ƙugiya; 9-12mm, 12-16mm, 16-22mm.
Launin Hali: Ja
Abu: Metal
Kunshin Kunshin: 13mm Metal NutSplitter (x1), 20mm Metal NutSplitter (x1), 30mm Metal NutSplitter (x1), 36mm Metal Nut Splitter (x1), da akwati (x1).
David Gross -
Mota ta tsohuwa ce kuma yawan lokutan da aka cire bola saboda tsatsa ba ta da yawa. Wannan shine Kit ɗin na biyu da na samo daga . Wannan zai iya isa cikin wurare masu tsauri fiye da sauran Kit ɗin kuma wannan ba shi da arha ko kaɗan. Waɗannan suna da nauyi mai yawa a gare su don haka na san za su zama kayan aiki na dogon lokaci.
Efrain Vazquez -
Mijina yana son wannan sosai kuma ya tambaye ni inda na sayi wannan, yana shirin siyan duk girman!
James N -
Kayan aiki yayi aiki daidai kamar yadda ake tsammani. Na cire goro na kwana 2 ina aiki a kai.
Abe Tawfik -
Yana da kyau kuma, yana aiki da kyau akan ƙwaya masu tsatsa waɗanda suke dacewa a buɗe, amma kaurin madauki akan kayan aiki ya ɗan yi kauri sosai don dacewa da wasu wuraren, wataƙila idan sun yi salo tare da madauki mafi ƙarancin ƙarfi amma ƙarfe mai ƙarfi. zama mafi kyau, amma a kan duk kayan aiki mai kyau kuma yana aiki kamar yadda ya kamata don yawancin
Scott J. Mutch -
Na sayi wannan don cire tsohuwar goro ban iya cire wata hanya ba kuma na gwada tsawon watanni. Yana aiki daidai kuma ya ɗauki minti ɗaya kawai kafin ya fito. Ni mai farin ciki ne sosai.
Efrain Vazquez -
Ina da goro da nake buƙatar cirewa daga kullin ƙarewa biyu. Ba babban abin rufewa ba ne musamman, amma ba zan iya samun isassun juzu'i a bayan wannan kayan aikin ba don samun na goro ya rabu. Wannan ya bar shiga cikin kullin, ba komai ba. Na yanke shawarar yin amfani da chisel da guduma don gwadawa da raba shi da eureka! kullin ya fara motsi yayin da nake bugun shi. Idan na sake samun wannan matsalar aƙalla na san abin da zan fara gwadawa!