🎁 Sabuwar Shekara 2022 Siyarwa

$12.99 - $38.97

🎁 Sabuwar Shekara 2022 Siyarwa

Idan yawancin girke-girke naku suna buƙatar cloves ko tafarnuwa, to za ku buƙaci mai yanka tafarnuwa mai amfani biyu don sassaƙa/yanke tafarnuwa a tafi ɗaya.
main Features
  • [Yanki & Yanka] Yanke tafarnuwa da sara don yin girki mai iska! Sanya tafarnuwan da aka bawon a kan kwandon kuma a danna shi da sauƙi don datsa ko yanki tafarnuwa cikin ƴan daƙiƙa kaɗan.

  • [Safe & Doreble Material] Bakin karfe mai inganci na abinci mai inganci da kayan PP, ba mai guba da ɗanɗano ba, waɗanda za a iya tuntuɓar su cikin aminci tare da kayan abinci. Yanke da sauri, inganta ingantaccen dafa abinci yadda ya kamata.

  • [Sauki & Mai Dadi Don Amfani] Dadi don riƙewa da sauƙin latsawa. Za a adana guntun tafarnuwa ta atomatik a cikin kwandon ajiya don tsaftace hannaye da rage wari.

  • [Sauƙi don Tsaftace] Tsaftace kai tsaye ƙarƙashin ruwan gudu ba tare da saura ba. Zane mai iya cirewa yana sauƙaƙe bushewa da sauri. Kuna iya amfani da shi don sarrafa kayan yaji iri-iri kamar tafarnuwa, ganyen bay, da chili.

Amfani da Hanyoyi

Yanke tafarnuwa da hannu

bayani dalla-dalla

Materials
  • ABS+PS+304
Matar Samfur
  • 82G
samfurin Girman
(L x W x H)
  • 11 × 4.5 × 6.5cm / 4.3 × 1.8 × 2.6incika
Abun kunshin abun ciki
  • Manufa Biyu Mai sarrafa Tafarnuwa × 1/3/5
Launi
  • Gray

Notes

  • Saboda ma'aunin hannu, da fatan za a ba da izinin karkacewa kaɗan.
  • Saboda bambancin nuni da tasirin haske, ainihin launi na abun na iya ɗan bambanta da launin da aka nuna a hoton.
Yanke tafarnuwa da hannu
🎁 Sabuwar Shekara 2022 Siyarwa
$12.99 - $38.97 Yi zaɓi