Kayan aikin Mazauna Bushcraft Tsirawar Hannun Auger Wrench
Farashin asali shine: $39.99.$19.99Farashin yanzu: $19.99.
Kayan aikin Mazauna Bushcraft Tsirawar Hannun Auger Wrench
KWANCIYAR KAI: Kayan aikin mu na Bushcraft Settlers Anyi shi da chromium -chrome Karfe + Bakin Karfe, mai ƙarfi da ɗorewa. Fasahar walda ta ci gaba, ba za ta karye ba. Reza mai kaifi 1 ″ ƙarfe rawar sojan ƙarfe yana tuƙa cikin mafi tsananin dazuzzuka cikin sauƙi.
Kayan aikin Bushcraft Settlers Survival Hand Auger Wrench Wrench shine CHANYAR WASA na rayuwa multitool don tsira, Masu Gida, Bushcrafters, Hikers ko Campers.
Tare da wannan Kayan Aikin Tsira na Bushcraft Kuna iya gina wani abu daga kayan aikin zango, zuwa tarkuna, zuwa matsuguni na farko na waje - har ma da wuraren zama tare da kayan daki. - duk tare da nauyi guda ɗaya kuma mai sauƙin ɗaukar kayan aikin bushcraft wanda ke da amfani mara iyaka!
Wannan scotch eye auger rawar hannaye ba kawai yin ramuka ba ne, amma kuma yana yin fegi daidai girman da ya dace da ramin da aka toka don haka ba za ku sake kurewa daga igiya ba! Wannan kayan aikin bushcrafting da gaske yana haskakawa don itace mai laushi da koren aikin aikin itace.
Custom Peg Maker - Abin da ya sa wannan itacen itacen itacen hannu ya zama na musamman shine, hannun yana jujjuya shi zuwa wuri mai kaifi wanda zai yanke madaidaiciyar diamita na inci idan aka buga shi a ƙarshen reshen bishiyar,
Wood Auger Bit - Ita kanta bitar auger an yi ta ne don haƙa rami mai inci ɗaya wanda yake daidai da diamita na peg. An yi shi da babban karfen carbon da kaifi kai tsaye daga cikin akwatin.
Hannun Hanyar wucewa mai kauri - Ƙarin fasalulluka na ƙira na guntun hannu shine cewa yana da ikon wucewa sanda ko reshe duk hanyarsa. Wannan yana ba ku damar juyar da auger tare da ƙarin ƙarfin yin amfani da shi yana sauƙaƙa fitar da wannan cikakken rami.
Rarraba Sheath Fata - Don kawar da abubuwa har ma mun haɗa da ƙwanƙwasa mai tsaga na fata mai kyau tare da madauki na bel, kiyaye wannan kayan aiki na musamman da kyau kuma koyaushe a shirye.
Ta yaya Don amfani da
Mataki na 1 - Nemo sanda ya fi mai yin fegi girma kaɗan.
Mataki na 2 - Yin amfani da babban sanda, guduma mai yanke peg a cikin reshe.
Mataki na 3 - Cire itacen da ya wuce gona da iri don bayyana cikakkiyar fegi.
Mataki na 4 -Wuce wani sandar ta hannun kuma ku fitar da ramin ku,
Mataki na 5 -Matsa turakun ku a cikin rami da aka haƙa.
Mataki na 6 -Cikakken haɗin gwiwa ba tare da amfani da paracord ba.
An ƙera shi don yin zango, farauta, yawo, hawan dutse da kasada ta waje. Duk inda kuka tafi, ci gaba da kasancewa tare da ku!
Abokin ciniki & amsoshi
tambaya: Sashen fasalulluka & cikakkun bayanai ya faɗi, "maiyuwa ne mafi mahimmancin yanki na kayan tsira". A kan wane tushe kuke yin wannan ikirari?
amsa: Wannan kayan aiki yana yin hakowa da dacewa da ayyuka da yawa. Ba kwa buƙatar rawar soja ko kayan aiki na musamman don yin dowel ɗin don dacewa da shi. Na yi amfani da shi don yin katako na katako ba tare da wasu kayan aiki ba. Zai yi ƙafafu don ƙaramin tebur ko kujera. Iyaka kawai akan wannan kayan aikin shine tunanin ku. Yana da gaske babban kayan aiki a samu. BTW Ba na samun kuɗin amsa kowace tambaya.
tambaya: Shin wannan samfurin yana da nasa garantin kowane iri?
amsa: Lallai! Za mu yi farin cikin ba ku canji ko mayar da kuɗi idan ba ku ji daɗi ba saboda kowane dalili kwata-kwata.
tambaya: Yaya kyau yake aiki don balaguron gaggawa a fagen fama?
amsa: Ya yi mini aiki na ƙarshe sau da yawa da na yi amfani da shi.
Sharhi
Babu reviews yet.