MATSALAR BACCI MAI BARCI
MATSALAR BACCI MAI BARCI
Farashin asali shine: $50.24.$20.24Farashin yanzu: $20.24.
GAJIYA na rashin yin barci mai kyau, yana tashi kullum yana shan wahala. Fatan yaranku zai iya barci a ko'ina lokacin fita da kusa.
Matashin jaririnmu an tsara shi don ta'aziyya da mafi kyawun barci ga ɗan ƙaramin ku.
Yana haifar da yanayi mai ɗorewa, wanda ɗanku zai so saboda zai tunatar da shi game da riƙe shi ko ma yadda yake a cikin mahaifa da kuma taimaka masa ya huta da sauƙi barci.
Jin dadi, gefen matashin matashi yana kewaye da jaririn ku kuma ya hana shi yin birgima, yana samar da yanayi mai tsaro ga ƙananan ku yayin barci.
Likitan yara da aka ƙera kai-huta yana rarraba matsa lamba a kan kwanyar da wuyansa. Wannan yana taimaka wa jariri ya haɓaka siffar kansa da ta dace kuma yana hana haɗarin ciwon kai.
Ana iya daidaita shi cikin girma uku: babba, na al'ada, da ƙarami don dacewa da jariri daidai. Gado ne na falo don hutawa da wasa, har ma da matashin kwanciyar hankali ga jariri don samun canjin diaper.
Don taimakawa tare da rashin jin daɗi na narkewar jariri, matashin madaidaicin matsayi yana ɗaga kafafun ɗan ƙaramin ku.
Matashin jariri an yi shi ne daga masana'anta mai laushi mai numfashi wanda ke sanya wuraren baya da wuyan jaririn su yi sanyi. Hakanan ana iya daidaita shi 100% don daidaita girman girman ɗan ƙaramin ku.
Gina-ginen gefuna muhimmin sashi ne na ƙirar matashin kai na Baby. Yana haifar da kwakwar jin daɗi wanda ke sake tabbatarwa jariri kuma yana hana farawa reflex, wanda kuma aka sani da Moro reflex.
Mai ɗaukar nauyi. Mai nauyi da ƙanana, ana iya ɗaukarsa lokacin da ake buƙata. Kuna iya amfani da shi a gida ko lokacin tafiya kuma amfani dashi azaman ƙarin kwanciyar hankali da aminci akan gado, gado, da gadon gado.
bayani dalla-dalla
Samfurin Type: Siffar matashin kai
Material: Masana'anta
girma: Salon launin toka:50*35CM/Salon Grey Bear:56*37CM
Sharhi
Babu reviews yet.